Welcome To DTEಕನ್ನಡ


ಸರ್ಕಾರಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜುಗಳು

<
ಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆ
ಸಂಸ್ಥೆ
ಸ್ಥಳ
ಜಿಲ್ಲೆ
1
ಎಸ್‌ಕೆ‌ಎಸ್‌ಜೆ‌ಟಿ‌ಐ ,ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
2
ಎಸ್‌ಕೆ‌ಎಸ್‌ಜೆ‌ಟಿ‌ಐ ಸಂಜೆ ಕಾಲೇಜು ,ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
3
ಸರ್ಕಾರಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ಹೂವಿನಹಡಗಲಿ ಹೂವಿನಹಡಗಲಿ ಬಳ್ಳಾರಿ
4
ಸರ್ಕಾರಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು,ಚಾಮರಾಜನಗರ ಚಾಮರಾಜನಗರ ಚಾಮರಾಜನಗರ
5
ಸರ್ಕಾರಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು,ನರಗುಂದ ನರಗುಂದ ಗದಗ
6
ಸರ್ಕಾರಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು,ಹಾಸನ ಹಾಸನ ಹಾಸನ
7
ಸರ್ಕಾರಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು,ಹಾವೇರಿ ಹಾವೇರಿ ಹಾವೇರಿ
8
ಸರ್ಕಾರಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ಕುಶಾಲನಗರ ಕುಶಾಲನಗರ ಕೊಡಗು
9
ಸರ್ಕಾರಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು,ಕೆ.ಆರ್ ಪೇಟೆ ಕೆ.ಆರ್ ಪೇಟೆ ಮಂಡ್ಯ
10
ಸರ್ಕಾರಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು,ರಾಯಚೂರು ರಾಯಚೂರು ರಾಯಚೂರು
11
ಸರ್ಕಾರಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ರಾಮನಗರ ರಾಮನಗರ ರಾಮನಗರ
12
ಸರ್ಕಾರಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು,ಕಾರವಾರ ಕಾರವಾರ ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ
13
ಸರ್ಕಾರಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು,ಮೊಸಳೆಹೊಸಲ್ಲಿ ಮೊಸಳೆಹೊಸಲ್ಲಿ ಹಾಸನ
ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿ ಕಾಲೇಜುಗಳು
13
ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿ ವಿಶ್ವೇಶ್ವರಯ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಕೆ.ಆರ್.ಸರ್ಕಲ್, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
14
ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿ ವಿಶ್ವೇಶ್ವರಯ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ (ಸಂಜೆ), ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
15
ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಬಿಡಿಟಿ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ದಾವಣಗೆರೆ. ದಾವಣಗೆರೆ ದಾವಣಗೆರೆ

ಅನುದಾನಿತ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜುಗಳು

ಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆ
ಸಂಸ್ಥೆ
ಸ್ಥಳ
ಜಿಲ್ಲೆ
1
ಬಿಎಂಎಸ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜ್, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
2
ಡಾ. ಅಂಬೇಡ್ಕರ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
3
ಬಸವೇಶ್ವರ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಬಾಗಲಕೋಟೆ
4
ಬಿವಿಬಿ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡ
5
ಎಡಿಜಿ ಪಿಡಿಎ ಕಾಲೇಜ್. ಕಲಬುರಗಿ ಕಲಬುರಗಿ ಕಲಬುರಗಿ
6
ಮಲ್ನಾಡ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಹಾಸನ ಹಾಸನ ಹಾಸನ
7
ಪಿಇಎಸ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಮಂಡ್ಯ ಮಂಡ್ಯ ಮಂಡ್ಯ
8
ನ್ಯಾಷನಲ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು
9
ಶ್ರೀ ಜಯಚಾಮರಾಜೇಂದ್ರ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು
ಸಂಜೆ ಕಾಲೇಜುಗಳು    
1
ಬಿಎಂಎಸ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜ್ (ಸಂಜೆ), ಬೆಂಗಳೂರು. ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
2
ನ್ಯಾಷನಲ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ (ಸಂಜೆ), ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು

Private Engineering Colleges

ಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆ
ಸಂಸ್ಥೆ
ಸ್ಥಳ
ಜಿಲ್ಲೆ
1
ಬೀಳುರು ಗುರುಬಸವ ಮಹಾಸ್ವಾಮೀಜಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಮುಧೋಲ್ ಮುಧೋಲ್ ಬಾಗಲಕೋಟೆ
2
ಜೈನ್ ಆಚಾರ್ಯ ಗುಂಡರ್ನಂದಿ ಮಹಾರಾಜ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಜಮಖಂಡಿ ಜಮಖಂಡಿ ಬಾಗಲಕೋಟೆ
3
ಎಸ್ .ಜಿ ಬಾಳೆಕುಂದ್ರಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ
4
ಕೆ.ಎಲ್.ಇ ಡಾ. ಎಂ.ಎಸ್. ಶೇಷಗಿರಿ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ
5
KLEs ಕೆಎಲ್ಇ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ ಚಿಕ್ಕೋಡಿ ಬೆಳಗಾವಿ
6
ಅಂಗಡಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ & ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್, ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ
7
ಕೆಎಲ್ಎಸ್ ಗೋಗ್ಟೆ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ
8
ಮರಾಠಾ ಮಂಡಲ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ
9
ಶೇಖ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ & ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ
10
ಜೈನ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಮಚ್ಚೆ , ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ
11
ವಿಎಸ್ಎಮ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ನಿಪ್ಪಾಣಿ ನಿಪ್ಪಾಣಿ ಬೆಳಗಾವಿ
12
ಹಿರಾಸುಗರ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ನಿಡಸೊಸಿ ನಿಡಸೊಸಿ ಬೆಳಗಾವಿ
13
ಜೈನ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ರಿಸರ್ಚ್, ಉದ್ಯಾಂಬಗ್, ಬೆಳಗಾವಿ (2018-19) ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ
14
ಬಳ್ಳಾರಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಅಂಡ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್,ಬಳ್ಳಾರಿ ಬಳ್ಳಾರಿ ಬಳ್ಳಾರಿ
15
ಪ್ರೌಡದೇವರಾಯ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಹೊಸಪೇಟೆ ಹೊಸಪೇಟೆ ಬಳ್ಳಾರಿ
16
ರಾವ್ ಬಹದ್ದೂರ್ ವೈ. ಮಹಬಲೇಶ್ವರಪ್ಪ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ಬಳ್ಳಾರಿ ಬಳ್ಳಾರಿ ಬಳ್ಳಾರಿ
17
ಬಸವಕಲ್ಯಾಣ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ಬಸವಕಲ್ಯಾಣ ಬಸವಕಲ್ಯಾಣ ಬೀದರ್
18
ಭೀಮಣ್ಣ ಖಂಡ್ರೆ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಭಾಲ್ಕಿ ಭಾಲ್ಕಿ ಬೀದರ್
19
ಲಿಂಗರಾಜಪ್ಪ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜ್, ಬೀದರ್ ಬೀದರ್ ಬೀದರ್
20
BLDEA's ವಿ.ಪಿ. ಡಾ. ಪಿ.ಜಿ.ಹಲ್ಲಕಟ್ಟೆ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ವಿಜಯಪುರ ವಿಜಯಪುರ ವಿಜಯಪುರ
21
ಬಸವ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ವಿಜಯಪುರ (2017-18) ವಿಜಯಪುರ ವಿಜಯಪುರ
22
ಏಕಲವ್ಯ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಚಾಮರಾಜನಗರ ಚಾಮರಾಜನಗರ ಚಾಮರಾಜನಗರ
23
ಎಸ್ ಜೆ ಸಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಚಿಕ್ಕ ಬಳ್ಳಾಪುರ ಚಿಕ್ಕ ಬಳ್ಳಾಪುರ ಚಿಕ್ಕ ಬಳ್ಳಾಪುರ
24
ಶಾ-ಶಿಬ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ಚಿಕ್ಕ ಬಳ್ಳಾಪುರ ಚಿಕ್ಕ ಬಳ್ಳಾಪುರ
25
ಆದಿಚುಂಚನಗಿರಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು
26
ಎಸ್‌ಜೆ‌ಎಮ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಚಿತ್ರದುರ್ಗ
27
ಬಾಪುಜಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ದಾವಣಗೆರೆ ದಾವಣಗೆರೆ ದಾವಣಗೆರೆ
28
ಜಿ‌ಎಮ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ದಾವಣಗೆರೆ ದಾವಣಗೆರೆ ದಾವಣಗೆರೆ
29
ಜೈನ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ದಾವಣಗೆರೆ ದಾವಣಗೆರೆ ದಾವಣಗೆರೆ
30
KLE's / KLE ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡಾ
31
ಎಜಿಎಂ ಗ್ರಾಮೀಣ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ವರುರ್, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡಾ
32
ಜೈನ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ & ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ. (2017-18) ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡಾ
33
ಅಲ್ವಾಸ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಮೂಡಬಿದ್ರೆ ಮೂಡಬಿದ್ರೆ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
34
ಯನೆಪೋಯ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ( ಡಾ. ಎಮ್‌ವಿ‌ಎಸ್‌ಐ‌ಟಿ), ಮೂಡಬಿದ್ರೆ ಮೂಡಬಿದ್ರೆ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
35
ಕರಾವಳಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ನೀರ್ಮಾರ್ಗ, ಮಂಗಳೂರು ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
36
ಕೆವಿಜಿ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಸುಳ್ಯ ಸುಳ್ಯ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
37
ಮಂಗಳೂರು ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ & ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಮೂಡಬಿದ್ರೆ ಮೂಡಬಿದ್ರೆ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
38
ಪ್ರಸನ್ನ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಉಜಿರೆ ಉಜಿರೆ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
39
ಸಹ್ಯಾದ್ರಿ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್, ಮಂಗಳೂರು ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
40
ಶ್ರೀದೇವಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಕೆಂಜಾರ್, ಮಂಗಳೂರು ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
41
ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಮಂಗಳೂರು ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
42
ವಿವೇಕಾನಂದ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ & ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಪುತ್ತೂರು ಪುತ್ತೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
43
ಮಂಗಳೂರು ಮೆರೈನ್ ಕಾಲೇಜು ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
44
ಎಜೆ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ & ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೋಳೂರ್ , ಮಂಗಳೂರು (2016-17) ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
45
ಶ್ರೀಮತಿ. ಕಮಲಾ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟಪ್ಪ ಎಮ್. ಅಗಡಿ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ , ಲಕ್ಷ್ಮೇಶ್ವರ ಲಕ್ಷ್ಮೇಶ್ವರ ಗದಗ
46
ತೊಂಟಾದಾರ್ಯ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಗದಗ ಗದಗ ಗದಗ
47
ಆರ್.ಟಿ.ಇ ಸೊಸೈಟಿ ಗ್ರಾಮೀಣ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜ್, ಹುಲ್ಕೋಟಿ ಹುಲ್ಕೋಟಿ ಗದಗ
48
ಶೆಟ್ಟಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ ಕಲಬುರಗಿ ಕಲಬುರಗಿ
49
ರಾಜೀವ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಹಾಸನ ಹಾಸನ ಹಾಸನ
50
ಎನ್‌ಡಿ‌ಆರ್‌ಕೆ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಹಾಸನ ಹಾಸನ ಹಾಸನ
51
ಎಸ್‌ಟಿ‌ಜೆ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ರಾಣೆಬೆನ್ನೂರು ರಾಣೆಬೆನ್ನೂರು ಹಾವೇರಿ
52
ಕೂರ್ಗ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಕುಂದ, ಪೊನ್ನಾಂಪೇಟ್ ಪೊನ್ನಾಂಪೆಟ್ ಕೊಡಗು
53
ಸಿ ಬೈರೆಗೌಡ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಕೋಲಾರ ಕೋಲಾರ ಕೋಲಾರ
54
ಡಾ. ಟಿ. ತಿಮ್ಮಯ್ಯ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಒರ್ಗಾಮ್, ಕೆಜಿಎಫ್ ಕೋಲಾರ ಕೋಲಾರ
55
ಶ್ರೀ ವಿನಾಯಕ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಕೋರಮಂಡಲ್ ಪೋಸ್ಟ್, ಕೆಜಿಎಫ್ (2015-16) ಕೋಲಾರ ಕೋಲಾರ
56
ಮಹಾರಾಜ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು
57
ಜಿ. ಮಾದೇಗೌಡ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಮದ್ದೂರು ಮದ್ದೂರು ಮಂಡ್ಯ
58
ಕಾವೇರಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಸಿದ್ದೈಯನ ಕೊಪ್ಪಲು ಗೇಟ್, ಕೋಥಾತಿ ಕೋಥಾತಿ ಮಂಡ್ಯ
59
ಜಿಎಸ್ಎಸ್ಎಸ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಫಾರ್ ವುಮೆನ್, ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು
60
ಎನ್ಐಇ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು
61
ವಿದ್ಯಾ ವರ್ಧಕ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು
62
ವಿದ್ಯಾ ವಿಕಾಸ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ & ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು
63
ಎಟಿಎಂಇ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಮೈಸೂರು. ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು
64
ಮೈಸೂರು ರಾಯಲ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಲಕ್ಷ್ಮೀಪುರ, ಮೈಸೂರು (2015-16) ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು
65
ಮೈಸೂರು ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್, ಮೈಸೂರು (2015-16) ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು
66
ಮಹಾರಾಜ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ತಂಡವಪುರ, ಮೈಸೂರು (2016-17) ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು
67
ನವೋದಯ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ರಾಯಚೂರು ರಾಯಚೂರು ರಾಯಚೂರು
68
HKE ನ ಎಸ್ಎಲ್ಎನ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ರಾಯಚೂರು ರಾಯಚೂರು ರಾಯಚೂರು
69
ಅಮೃತ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್ ಸೈನ್ಸ್, ಬಿಡದಿ ಬಿಡದಿ ರಾಮನಗರ
70
ಸಂಪೂರ್ಣ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಅಂಡ್ ರಿಸರ್ಚ್, ಚನ್ನಪಟ್ಟಣ ಚನ್ನಪಟ್ಟಣ ರಾಮನಗರ
71
ಜ್ನಾನವಿಕಾಸ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬಿಡದಿ ಬಿಡದಿ ರಾಮನಗರ
72
ಜವಾಹರಲಾಲ್ ನೆಹರೂ ನ್ಯಾಷನಲ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಶಿವಮೊಗ್ಗ
73
ಪಿಇಎಸ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ & ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಶಿವಮೊಗ್ಗ
74
ಅಕ್ಷಯ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ತುಮಕೂರು ತುಮಕೂರು ತುಮಕೂರು
75
ಚನ್ನ ಬಸವೇಶ್ವರ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಗುಬ್ಬಿ ಗುಬ್ಬಿ ತುಮಕೂರು
76
ಎಚ್ಎಂಎಸ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ತುಮಕೂರು ತುಮಕೂರು ತುಮಕೂರು
77
ಕಲ್ಪತರು ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ತಿಪಟೂರು ತಿಪಟೂರು ತುಮಕೂರು
78
ಸಿದ್ದಗಂಗಾ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ತುಮಕೂರು ತುಮಕೂರು ತುಮಕೂರು
79
ಶ್ರೀ ಬಸವೇಶ್ವರ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ,ತಿಪಟೂರು (2017-18) ತಿಪಟೂರು ತುಮಕೂರು
80
ಶ್ರೀದೇವಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ & ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ತುಮಕೂರು-ಸಿರಾ ರಸ್ತೆ, ಮರಲಳೇನಹಳ್ಳಿ , ತುಮಕುರು (2017-18) ತುಮಕೂರು ತುಮಕೂರು
81
KLSs ವಿಶ್ವನಾಥರಾವ್ ದೇಶಪಾಂಡೆ (ಗ್ರಾಮೀಣ )ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಹಳಿಯಾಲ ಹಳಿಯಾಲ ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ
82
ಗಿರಿಜಾಬಾಯಿ ಸೇಯ್ಲ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಕಾರವಾರ ಕಾರವಾರ ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ
83
NMAM ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ನಿಟ್ಟೆ ನಿಟ್ಟೆ ಉಡುಪಿ
84
ಶ್ರೀ ಮಾಧ್ವಾ ವಾದಿರಾಜ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ & ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್, ಬಂಟಕ್ಲ್. ಬಂಟಕ್ಲ್. ಉಡುಪಿ
85
ಮೂಡಲಕಟ್ಟೆ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಮೂಡಲಕಟ್ಟೆ, ಕುಂದಾಪುರ. ಕುಂದಾಪುರ ಉಡುಪಿ
86
ವೀರಪ್ಪ ನಿಸ್ಟಿ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ಶೋರಾಪುರ್, ಯಾದಗಿರಿ. ಯಾದಗಿರಿ ಯಾದಗಿರಿ
87
ಆಚಾರ್ಯ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಜಿಂದಾಲ್ ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು ಉತ್ತರ ಬೆಂಗಳೂರು
88
ಆಚಾರ್ಯ ಪಾಠಶಾಲಾ ರೂರಲ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಸೋಮನಹಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು. ದಕ್ಷಿಣ ಬೆಂಗಳೂರು
89
ಎಸಿಎಸ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಬೆಂಗಳೂರು
90
ಅಲ್ಫಾ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು ಪೂರ್ವ ಬೆಂಗಳೂರು
91
ಎಎಮ್‌ಸಿ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ಬನ್ನೇರುಘಟ್ಟ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ಪೂರ್ವ ಬೆಂಗಳೂರು
92
ಎಟ್ರಿಯಾ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಹೆಬ್ಬಾಳ ಉತ್ತರ ಬೆಂಗಳೂರು
93
ಬಿಎನ್ಎಂ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಬೆಂಗಳೂರು
94
ಬಿಟಿಎಲ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ & ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್, ಬೊಮ್ಮಸಂದ್ರ, ಬೆಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಬೆಂಗಳೂರು
95
ಬೆಂಗಳೂರು ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, & ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಚಂದಾಪುರ, ಬೆಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಬೆಂಗಳೂರು
96
ಬೆಂಗಳೂರು ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
97
ಬಿಎಂಎಸ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಅಂಡ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್, ಯಲಹಂಕ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
98
ಬೃಂದಾವನ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಯಲಹಂಕ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
99
ಕೇಂಬ್ರಿಜ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಕೆ.ಆರ್.ಪುರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
100
ಸಿಟಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜ್, ರಘುವನಹಳ್ಳಿ, ಕನಕಪುರ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
101
ಸಿಎಮ್ಆರ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಕುಂಡಲ ಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ   ಬೆಂಗಳೂರು
102
ದಯಾನಂದ ಸಾಗರ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ಲೇಔಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
103
ಡಾನ್ಬೋಸ್ಕೋ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಕುಂಬಳಗೋಡು, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
104
ಈಸ್ಟ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ & ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
105
ಈಸ್ಟ್ ವೆಸ್ಟ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಮಾಗಡಿ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು.   ಬೆಂಗಳೂರು
106
ಗ್ಲೋಬಲ್ ಅಕಾಡೆಮಿ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ನಗರ , ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
107
ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಅಪ್ಲೈಡ್ ಸೈನ್ಸಸ್, ಕೊಡಿಗೆಹಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
108
ಇಸ್ಲಾಮಿಯಾ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ , ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
109
ಜೆ‌ಎಸ್‌ಎಸ್ ಅಕಾಡೆಮಿ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಿಕಲ್ ಎಜುಕೇಶನ್ , ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
110
KNS ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
111
ಕೆಎಸ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ರಘುವನಹಳ್ಳಿ, ಕನಕಪುರ ಮುಖ್ಯ ರಾೋಡ್, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
112
MS ರಾಮಾಯ್ಯ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
113
ನಿಟ್ಟೆ ಮೀನಾಕ್ಷಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
114
RNS ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
115
ಆರ್.ಆರ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಚಿಕ್ಕಬಾಣಾವರ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
116
ಆರ್.ವಿ. ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
117
ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
118
ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ , ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
119
ಸಾಯಿ ವಿದ್ಯಾ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
120
ಸಂಭ್ರಮ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
121
ಸಪ್ತಗಿರಿ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
122
SEA ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ & ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ವಿರ್ಗೊನಗರ್, ಕೆ.ಆರ್.ಪುರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
123
ಶ್ರೀ ಸಾಯಿ ರಾಮ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಆನೇಕಲ್, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
124
ಸರ್ ಎಂ. ವಿಶ್ವೇಶ್ವರಯ್ಯ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
125
ಶ್ರೀ ಜಗದ್ಗುರು ಬಾಲಗಂಗಾಧರನಾಥ ಸ್ವಾಮೀಜಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
126
ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
127
ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
128
ಟಿ. ಜಾನ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್. ಕಾಲೇಜು, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
129
ವೇಮನ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ,ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
130
ವಿಜಯ ವಿಠ್ಠಲ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
131
ವಿವೇಕಾನಂದ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
132
ಯೆಲ್ಲಮ್ಮ ದಾಸಪ್ಪ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ರಘುವನಹಳ್ಳಿ, ಕನಕಪುರ ರೋಡ್ , ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು
133
ಬೆಂಗಳೂರು ಟೆಕ್ನಾಲಜಿಕಲ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು. ಪೂರ್ವ ಬೆಂಗಳೂರು
134
ಗೋಪಾಲನ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಮ್ಯಾನೇಜ್ಮೆಂಟ್, ಕೆ.ಆರ್.ಪುರಂ , ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
135
ಕೆ.ಎಸ್. ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಮಲ್ಲಸಂದ್ರ, ಬೆಂಗಳೂರು. ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
136
ದಯಾನಂದ ಸಾಗರ್ ಅಕಾಡೆಮಿ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಕನಕಪುರ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
137
ಜ್ಯೋತಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಕನಕಪುರ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
138
ಶ್ರೀ ವಿದ್ಯಾ ವಿನಾಯಕ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ವಿನಾಯಕನಗರ್, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
139
ಈಸ್ಟ್ ವೆಸ್ಟ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಯಲಹಂಕ, ಬೆಂಗಳೂರು (2015-16) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
140
ನಾಡ್ಗಿರ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಜಿಂದಾಲ್ ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು (2016-17) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
141
MS ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮೀಣ
142
ಆರ್ ಎಲ್ ಜಾಲಪ್ಪ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ, ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮೀಣ   ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮೀಣ
143
ನಾಗಾರ್ಜುನ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್. & ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ, ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಜಿಲ್ಲೆ   ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮೀಣ
144
ಡಾ.ಶ್ರೀಶ್ರೀ ಶ್ರೀ. ಶಿವಕುಮಾರ ಮಹಾಸ್ವಾಮಿ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೈರನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ,   ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮೀಣ
145
ಕೇಂಬ್ರಿಜ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ-ನಾರ್ತ್ ಕ್ಯಾಂಪಸ್, ದೇವನಹಳ್ಳಿ , ಬೆಂಗಳೂರು   ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮೀಣ
146
ಅದರ್ಶ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ದೇವನಹಳ್ಳಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮೀಣ ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮೀಣ
147
ಶ್ರೀ ಜಯಚಮರಾಜೇಂದ್ರ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ (ಸಂಜೆ), ಮೈಸೂರು (ಖಾಸಗಿ ಅನ್-ಏಯ್ಡೆಡ್) ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು

Private / Deemed University Colleges

ಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆ
ಸಂಸ್ಥೆ
ಸ್ಥಳ
ಜಿಲ್ಲೆ
1
ಪಿಇಎಸ್ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ (ಹಿಂದಿನ ಪಿಇಎಸ್ಐಟಿ), ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
2
ಪಿಇಎಸ್ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ (ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸಿಟಿ ಕ್ಯಾಂಪಸ್), ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
3
ರೇವಾ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
4
ಅಲಯನ್ಸ್ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
5
MS ರಾಮಯ್ಯ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ ಆಫ್ ಅಪ್ಲೈಡ್ ಸೈನ್ಸಸ್ ,ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
6
ಪ್ರೆಸಿಡೆನ್ಸಿ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ, ಯಲಹಂಕ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
7
ಸಿಎಂಆರ್ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ, ಚಗಲಟ್ಟಿ, ಬೆಂಗಳೂರು. ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
8
ದಯಾನಂದ ಸಾಗರ್ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ, ಹೊಸೂರು ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
9
ರೈಯ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ, ಮಲ್ಲೊಹಳ್ಳಿ (ವಿ), ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ (ತಾ) ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮೀಣ
10
ಗೀತಮ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ನಾಗದೇಹಳ್ಳಿ, ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ (ತಾ) ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮೀಣ
11
ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ (2017-18) ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
12
ಕೆಎಲ್ಇ ಟೆಕ್ನಾಲಾಜಿಕಲ್ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ (ಹಿಂದೆ ಬಿವಿಬಿಸಿ‌ಇಟಿ), ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡಾ
13
ಶರಣಬಸವ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ ( ಹಿಂದೆ Appa ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್.), ಬ್ರಹ್ಮಪುರ, ಕಲಬುರಗಿ ಕಲಬುರಗಿ ಕಲಬುರಗಿ
14
ಶರಣಬಸವ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ (ಹಿಂದೆ ಗೋದುತೈ ಕಾಲೇಜ್ ಫಾರ್ ವುಮೆನ್), ಕಲಬುರಗಿ ಕಲಬುರಗಿ ಕಲಬುರಗಿ
15
ಜೆಎಸ್ಎಸ್ ಸೈನ್ಸ್ ಅಂಡ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ (ಹಿಂದಿನ ಎಸ್‌ಜೆ‌ಸಿ‌ಇ), ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು
16
ಆದಿಚುಂಚನಗಿರಿ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ (ಹಿಂದೆ ಬಿಜಿಎಸ್ಐಟಿ), ನಾಗಮಂಗಲ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲೆ. ಮಂಡ್ಯ ಮಂಡ್ಯ
17
ಜೈನ್ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ, ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಕನಕಪುರ ರಸ್ತೆ,  (ಡೀಮ್ಡ್) ರಾಮನಗರ ರಾಮನಗರ
18
ಶ್ರೀ ಸಿದ್ದಾರ್ಥ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ತುಮಕೂರು (ಡೀಮ್ಡ್) ತುಮಕೂರು ತುಮಕೂರು
19
ಅಂಜುಮಾನ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ಭಟ್ಕಳ (ಧಾರ್ಮಿಕ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತೆ) (ಮುಸ್ಲಿಮ್) ಭಟ್ಕಳ ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ

Architecture Engineering Colleges

ಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆ
ಸಂಸ್ಥೆ
ಸ್ಥಳ
ಜಿಲ್ಲೆ
1
ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ ವಿಶ್ವೇಶ್ವರಯ್ಯ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು (ಸರ್ಕಾರ) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
2
ಆಚಾರ್ಯ ಎನ್‌ಆರ್‌ವಿ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಸೋಲದೇವನಹಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
3
ಬಿ.ಎಂ.ಎಸ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಯಲಹಂಕ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
4
ಬಿ.ಎಂ.ಎಸ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಬಸವನಗುಡಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
5
ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಕ್ಯಾಂಪಸ್, ಸಹಕಾರ ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
6
ಆರ್.ವಿ. ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, 4 ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಬಿಎಸ್‌ಕೆ 6 ನೇ ಹಂತ, ಬೆಂಗಳೂರು. ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
7
ಎಸ್‌ಜೆ‌ಬಿ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಅಂಡ್ ಪ್ಲ್ಯಾನಿಂಗ್, ಉತ್ತರಹಳ್ಳಿ ರಸ್ತೆ, ಕೆಂಗೇರಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
8
ಗೋಪಾಲನ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಅಂಡ್ ಪ್ಲಾನಿಂಗ್, ಕೆ.ಆರ್ ಪುರಂ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
9
ಆರ್ ಆರ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಚಿಕ್ಕಬಾಣವರ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
10
ಬಿಜಿಎಸ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಅಂಡ್ ಪ್ಲಾನಿಂಗ್, ನಿತ್ಯಾನಂದನಗರ್, ಬೆಂಗಳೂರು (2015-16) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
11
ಆದಿತ್ಯ ಅಕಾಡೆಮಿ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಅಂಡ್ ಡಿಸೈನ್, ಯಲಹಂಕ, ಬೆಂಗಳೂರು (2015-16) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
12
ಆಕ್ಸ್ಫರ್ಡ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಬೆಂಗಳೂರು (2015-16) (ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
13
ಕೆ.ಎಸ್. ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಬೆಂಗಳೂರು (2015-16) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
14
ನಿಟ್ಟೆ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಬೆಂಗಳೂರು. (2016-17) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
15
ಬೃಂದಾವನ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಬೆಂಗಳೂರು (2016-17) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
16
ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಸ್ಕೂಲ್, ಎಂ.ಎಸ್.ರಾಮಯ್ಯ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು (2016-17) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
17
ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಸ್ಕೂಲ್, ದಯಾನಂದ ಸಾಗರ್ ಅಕಾಡೆಮಿ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಕನಕಪುರ ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು (2016-17) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
18
ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಸ್ಕೂಲ್, ದಯಾನಂದ ಸಾಗರ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
19
ಆರ್‌ಎನ್‌ಎಸ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಬೆಂಗಳೂರು (2017-18) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
20
ಸರ್ ಎಂ.ವಿ. ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಹುಣಸೆಮಾರನಹಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು (2017-18) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
21
ಈಸ್ಟ್ ವೆಸ್ಟ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಆಂಜನಗರ್ ,ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
22
ಅಂಗಡಿ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ
23
ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ KLS ಗೊಗ್ಟೆ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ
24
ಮಲ್ಲಿಕ್ ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬಿಜಾಪುರ ( ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಕೋರ್ಸ್) ಬಿಜಾಪುರ ಬಿಜಾಪುರ
25
ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಸ್ಕೂಲ್ BLDEA s ವಿ.ಪಿ. ಡಾ. ಪಿ.ಜಿ. ಹಲಕಟ್ಟಿ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ Engg.ಮತ್ತು ಟೆಕ್., ಬಿಜಾಪುರ ಬಿಜಾಪುರ ಬಿಜಾಪುರ
26
ಬೇರಿಸ್ ಎನ್ವಿರೊ-ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಡಿಸೈನ್ ಸ್ಕೂಲ್, ಬೋಲಿಯಾರ್, ಮಂಗಳೂರು (2015-16) ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
27
ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್., ಮಂಗಳೂರು ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
28
ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ PDA ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್,ಕಲಬುರಗಿ ಕಲಬುರಗಿ ಕಲಬುರಗಿ
29
ಮೈಸೂರು ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಲಿಂಗಬೋದಿ, ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು
30
ಒಡಿಯಾರ್ ಸೆಂಟರ್ ಫಾರ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ (ಹಿಂದಿನ ಸಿಎಫ್ಎ), ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು ಮೈಸೂರು
31
ಎಚ್ಎಂಎಸ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ತುಮಕೂರು (2015-16) ತುಮಕೂರು ತುಮಕೂರು
32
ಸಿದ್ದಗಂಗಾ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ತುಮಕೂರು ತುಮಕೂರು ತುಮಕೂರು
ಖಾಸಗಿ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಕಾಲೇಜುಗಳು  
1
CMR ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ಬೆಂಗಳೂರು (2015-16) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
2
NITTE ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್, ನಿಟ್ಟೆ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ, ಮಂಗಳೂರು ಮಂಗಳೂರು ಮಂಗಳೂರು

Minority Engineering Colleges

ಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆ
ಸಂಸ್ಥೆ
ಸ್ಥಳ
ಜಿಲ್ಲೆ
1
ಎಚ್.ಕೆ.ಬಿ ಕೆ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು (ಧಾರ್ಮಿಕ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ) (ಮುಸ್ಲಿಮ್) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
2
ಎಮ್‌ವಿ‌ಜೆ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು (ಭಾಷಾವಾರು ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) (TAMIL) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
3
ನ್ಯೂ ಹೊರೈಜ್ಹೋನ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ವರ್ತೂರ್, ಬೆಂಗಳೂರು (ಭಾಷಾ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) (ಸಿಂಧಿ) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
4
ಆಕ್ಸ್ಫರ್ಡ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು (ಭಾಷಾವಾರು ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) (ತೆಲುಗು) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
5
ಗುರುನಾನಕ್ ದೇವ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜ್, ಬೀದರ್ (ಧಾರ್ಮಿಕ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) (SIKH) ಬೀದರ್ ಬೀದರ್
6
ಸೆಕ್ಯಾಬ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬಿಜಾಪುರ (ಧಾರ್ಮಿಕ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ) (ಮುಸ್ಲಿಮ್) ವಿಜಯಪುರ ವಿಜಯಪುರ
7
ಶ್ರೀ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥೇಶ್ವರ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜ್, ಧಾರವಾಡ (ಭಾಷಾ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) (ತುಳು) ಧಾರವಾಡಾ ಧಾರವಾಡಾ
8
ಕೆನರಾ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜ್, ಬಂಜಾರ, ಬಂಟ್ವಾಳ (ಧಾರ್ಮಿಕ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ) (ಕೊಂಕಣಿ) ಬಂಟ್ವಾಳ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
9
PA ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಕೈರಾಂಗಲ್, ಬಂಟ್ವಾಳ Tq., (ಧಾರ್ಮಿಕ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) (ಮುಸ್ಲಿಮ್) ಬಂಟ್ವಾಳ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
10
SDM ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ , ಉಜಿರೆ, ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ (ಭಾಷಾ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) (ತುಳು) ಉಜಿರೆ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
11
ಸೇಂಟ್ ಜೋಸೆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ಮಂಗಳೂರು (ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
12
ಬ್ಯಾರಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಮಂಗಳೂರು (ಧಾರ್ಮಿಕ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತತೆ) (ಮುಸ್ಲಿಮ್) ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
13
ಬಾಹುಬಲಿ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಶ್ರವಣಬೆಳಗೊಳ (ಧಾರ್ಮಿಕ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) (ಜೈನ್) ಶ್ರವಣಬೆಳಗೊಳ ಹಾಸನ
14
ಕೆ.ಸಿ.ಟಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ (ಧಾರ್ಮಿಕ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) (ಮುಸ್ಲಿಮ್) ಕಲಬುರಗಿ ಕಲಬುರಗಿ
15
ಖಾಜ ಬಂಡೆ ನವಾಜ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಗುಲ್ಬರ್ಗ (ಧಾರ್ಮಿಕ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) (ಮುಸ್ಲಿಮ್) ಕಲಬುರಗಿ ಕಲಬುರಗಿ
16
ಘೌಸಿಯ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜ್, ರಾಮನಗರ (ಧಾರ್ಮಿಕ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) (ಮುಸ್ಲಿಮ್) ರಾಮನಗರ ರಾಮನಗರ
17
ಅಂಜುಮಾನ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ಭಟ್ಕಳ (ಧಾರ್ಮಿಕ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) (ಮುಸ್ಲಿಮ್) ಭಟ್ಕಳ ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ

2nd shift Engineering Colleges

ಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆ
ಸಂಸ್ಥೆ
ಸ್ಥಳ
ಜಿಲ್ಲೆ
1
ಸಂಭ್ರಮ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
2
ನ್ಯೂ ಹೊರಿಝೋನ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು (ಭಾಷಾ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
3
ದಯಾನಂದ ಸಾಗರ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
4
ಎಮ್‌ವಿ‌ಜೆ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಂಗಳೂರು (ಭಾಷಾವಾರು ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ) (ತಮಿಳು) ಬೆಂಗಳೂರು ಬೆಂಗಳೂರು
5
ಶ್ರೀದೇವಿ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಕೆಂಜಾರ್, ಮಂಗಳೂರು ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
6
ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಮಂಗಳೂರು ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
7
ಆಳ್ವಾಸ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಅಂಡ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಮೂಡಬಿದ್ರಿ, ಮೂಡಬಿದಿರೆ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
8
PA ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಕೈರಂಗಲ್, ಬಂಟ್ವಾಳ ಬಂಟ್ವಾಳ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
9
ಸೇಂಟ್ ಜೋಸೆಫ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜ್, ಮಂಗಳೂರು ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ
10
ಜೈನ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್, ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ
11
ಎಜಿಎಂ ರೂರಲ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು, ವರುರ್, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡ